

WATUMISHI HOUSING INVESTMENTS



6th Floor, Golden - Jubilee Tower
7 Ohio Street/ Kibo Street
P.O. B OX 5119
11481 Dar - Es Salaam - Tanzania

Tel : +255 22 2922211
Fax : +255 22 2922211
E-mail: info@whi.go.tz
Website: www.whi.go.tz



TAARIFA YA MKUTANO WA KWANZA WA MWAKA WA WAWEKEZAJI KATIKA MFUKO WA FAIDA UNIT TRUST FUND (FAIDA FUND)

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano wa Kwanza wa Mwaka wa **FAIDA UNIT TRUST FUND** ('Faida Fund') utafanyika tarehe **10 Agosti, 2024** katika Kituo cha Mikutano Cha Kimataifa cha Julius Nyerere, Dar es Salaam kuanzia saa 2:30 asubuhi

Ajenda za Mkutano ni kama ifuatavyo:-

1. Kufungua Mkutano;
2. Kupitisha Ajenda;
3. Kupokea na Kuidhinisha Taarifa za Fedha Zilizokaguliwa kwa mwaka ulioishia Juni, 2023;
4. Taarifa ya Uwekezaji kutoka kwa Meneja Wa Mfuko;
5. Mengineyo ambayo taarifa zake zimewasilishwa kwa Msimamizi wa Mfuko;
6. Kufunga Mkutano.

Zingatia:

1. *Wawekezaji watakaohudhuria mkutano wanapaswa kuwa na Kitambulisho kama (kitambulisho cha taifa, kadi ya mpiga kura, leseni ya udereva, pasipoti, n.k.) kwa madhumuni ya usajili.*
2. *Nyaraka za Mkutano zinaweza kuchukuliwa kwenye Jengo la Golden Jubilee ghorofa ya 6 kuanzia tarehe 6 Agosti 2024 na pia zitapatikana kwenye tovuti ya Meneja wa Mfuko www.whi.go.tz*
3. *Mwekezaji anaweza kumteua mwakilishi kwa kutumia fomu inayoweza kupakuliwa kutoka www.whi.go.tz*
4. *Mengineyo katika kipengele cha 5 hapo juu itapaswa kumfikia Meneja wa Mfuko kabla ya tarehe 10 Agosti, 2024 kupitia namba ya simu 022 2922211 au S.L.P 5119 au info@whi.go.tz au wekeza@whi.go.tz*
5. *Mwekezaji/Mshiriki wa mkutano huu atajigharamia mwenyewe.*

**Kwa niaba ya WATUMISHI HOUSING INVESTMENTS
(Meneja wa Mfuko)**

**Dr Fred Msemwa
Mkurugenzi Mtendaji**

11 Julai, 2024