



Early Birds | 43,000,000/=

MITA ZA MRABA 22 CHUMBA KIMOJA

Normal Price | 45,000,000/=



Early Birds | 121,000,000/=

MITA ZA MRABA 55.4 VYUMBA VIWILI

Bei ya kawaida | 125,000,000/=



Early Birds | 58,500,000/=

MITA ZA MRABA 28.7 CHUMBA KIMOJA

Bei ya kawaida | 61,000,000/=



Early Birds 140,000,000/=

MITA ZA MRABA 66 VYUMBA VIWILI

Bei ya kawaida 147,000,000/=



Early Bird | 83,000,000/=

MITA ZA MRABA 38 CHUMBA KIMOJA

Bei za kawaida | 85,000,000/=



Early Birds | 183,000,000/=

MITA ZA MRABA 88 VYUMBA VITATU

Bei ya kawaida | 192,000,000/=

SIFA ZA NYUMBA

1. Ziko Karibu na huduma zote muhimu za jamii
2. Ni mpya na za kisasa
3. Zina maji na umeme
4. Ziko pembezoni mwa bahari ya hindi
5. Ziko umbali wa Km 3 kutoka Barabara kuu ya lami
6. Njia zake za malipo ni rahisi
7. Zina maeneo ya watoto kucheza

Njia Tano

1. Malipo Endelevu
2. Mkopo wa muda mrefu kutoka Benki, Taasisi ya Fedha/ Saccos
3. Mpangaji Mnunuzi
4. Pesa Taslimu
5. Malipo kwa kutumia Pensheni

Hatua Tano Rahisi za kumiliki Nyumba yako leo

1. Chukua fomu ya kununua nyumba kutoka ofisi za Watumishi Housing Investments zilizopo jengo la Golden Jubilee Towers ghorofa ya 4 au kwenye tovuti ya WHI ambayo ni www.whi.go.tz
2. Rudisha fomu iliyojazwa na utalipa ada ya maombi ya Tsh. 10,000/=
3. Kama umefanikiwa utataarifiwa kwa barua kuthibitisha kukubaliwa maombi yako na utakuwa huru kuchagua njia yako ya malipo.
4. Nyumba hizi zinazwa chini ya Sheria ya hati pacha ya mwaka 2008
5. Watumishi Housing itatoa hati ya Nyumba kwa mnunuzi atakayemaliza kulipia Nyumba.

BAADHI YA BENKI ZINAZOTOA MIKOPO YA NYUMBA



KUHUSU WATUMISHI HOUSING

Watumishi Housing Investments ni mfuko wa uwekezaji wa pamoja katika milki ulioanzishwa mwaka 2014 chini ya Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Majukumu ya Taasisi

1. Kujenga nyumba z za Bei nafuu kwa ajili ya Watumishi wa umma, sekta binafsi na wanachama wa mifuko ya hifadhi ya jamii (NSSF, PSSSF, NHIF).
2. Kusimaamia na kuhamasisha uwekezaji wa pamoja katika milki. (Fund Manager).

RAMANI ZA NYUMBA ZA KAWE



WATUMISHI HOUSING INVESTMENTS



KAWE PROJECT MILIKI NYUMBA YAKO LEO

WASILIANA NASI SASA

- +255 22 292 2211
- +255 715 353 465
- +255 765 504 246
- +255 757 437 594

info@whi.go.tz | www.whi.go.tz

[f](#) [in](#) [t](#) [@](#) watumishi_housing_investments