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TAARIFA YA MKUTANO WA PILI WA MWAKA WA WAWEKEZAJI

KATIKA MFUKO WA FAIDA UNIT TRUST FUND?’)

Taarifa inatolewa kwamba Mkutano wa Pili wa Mwaka wa Mfuko wa FAIDA (FAIDA
UNIT TRUST FUND) utafanyika tarehe 3 Mei, 2025 katika Kituo cha Mikutano Cha
Kimataifa cha Julius Nyerere, Dar es Salaam kuanzia saa 2:30 asubuhi.

Ajenda za Mkutano ni kama ifuatavyo:-

1. Kufungua Mkutano;

[

. Kupitisha Ajenda;
Kupitia na kupitisha dondoo za Mkutano Mkuu uliofanyika tarehe 10 Agosti

2024;

e

Kupata taarifa za yatokanayo kutoka kwenye mkutano uliopita;

Kupokea na kuidhinisha taarifa za fedha zilizokaguliwa kwa mwaka 2023/2024;
Taarifa ya Uwekezaji kutoka kwa Meneja wa Mfuko;

Mengineyo ambayo taarifa zake zimewasilishwa kwa Msimamizi wa Mfuko;
Kufunga Mkutano.

Zingatia:

1.

Wawekezaji watakaohudhuria mkutano wanapaswa kuwa na Kitambulisho kama
(kitambulisho cha taifa, kadi ya mpiga kura, leseni ya udereva, pasipoti, n.k.) kwa
madhumuni ya usajili.

Nyaraka za Mkutano zinaweza kuchukuliwa kwenye Jengo la Golden Jubilee
ghorofa ya 6 kuanzia tarehe 29 Aprili 2025 na pia zZitapatikana kwenye tovuti ya
Meneja wa Mfuko www.whi.go.tz

Mwekezaji anaweza kumteua mwakilishi kwa kutumia fomu inayoweza
kupakuliwa kutoka www.whi.go.tz

Mengineyo katika kipengele cha 5 hapo juu itapaswa kumfikia Meneja wa Mfuko
kabla ya tarehe 3 Mei, 2025 kupitia namba ya simu 022 2922211 au S.L.P 5119
au info@whi.go.tz au wekeza@whi.go.tz

Mwekezaji/Mshiriki wa mkutano huu atajigharamia mwenyewe.

Kwa niaba ya WATUMISHI HOUSING INVESTMENTS
(Meneja wa Mfuko)
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